Asuba lokaci ne mai albarka da natsuwa, kuma yana da matuƙar muhimmanci a rayuwar ma’aurata.
Saduwa da asuba ba wai kawai na ƙara kuna da zumunci tsakaninku bane, har ila yau yana da fa’idodi ga lafiya .
Ga sirrin da ke tattare da yin kusanci da abokin zama a wannan lokaci na musamman.
Amfanin Saduwa Da Asuba:
- Ƙara Dankon Soyayya:
Saduwa da asuba na ƙara kusantar juna da gina ingantaccen zumunci tsakanin ma’aurata. Wannan lokaci yana da shiru da aminci, yana bawa ma’aurata daman nuna soyayya da kulawa ba tare da tashin hankali ba. - Ƙarfafa Lafiya da Kuzari:
Jima’i da safe na ɗaya daga cikin hanyoyin da ke karawa jiki kuzari saboda hormones na farawa aiki tun da safe. Yana isar da kuzari da farin ciki gaba ɗaya. - Rage Damuwa da Ƙara Farin Ciki:
Saboda yawan sakin hormones irin su endorphins da oxytocin lokacin saduwa da safe, abokan zama na jin natsuwa da annashuwa duk rana. - Inganta Bacci Da Daren Gobe:
Ma’auratan da suka saba saduwa da asuba kan fi samun bacci mai kyau da daddare saboda sun fara rana da natsuwa da kwanciyar hankali. - Albarkar Farko a Kowane Yini:
Yin saduwa lokacin da aka tashi da asuba yana sanya albarka a rayuwa, musamman idan an fara da addu’a da tsarki.
Shawarwari Don Saduwa Da Asuba:
- Kafin saduwa, ku tabbatar kun wanke jiki da kulawa da tsafta.
- Zabi lokacin da yara ko wani ba zai ci karo da ku ba, domin cikakkiyar natsuwa da sirri.
- Yi addu’a tare don albarka da kariya, kafin ko bayan kusanci.
- Ku kasance da fahimta da juna, ku zabi kalmomi masu sanyi da motsa zuciya.
Kammalawa:
Saduwa da asuba wata hanya ce ta kusanci da abokin rayuwa, ƙarfafa jin daɗi, da ɗaukar albarka.
Ku mai da saduwa da safe wani lokaci na musamman a rayuwar aure domin ƙara ƙauna, lafiya da farin ciki.






